[JX] Hỏi cách chỉnh chỉ số cuốn mật tịch

Các bác cho em hỏi muốn chỉnh chỉ số mật tịch các dòng giới hạn max cho nó giảm xuống thì phải làm sao vậy em muốn cho nó cố định ở một số ví dụ 100% khi luyện max thôi thì chỉnh ở đâu. Chứ em lấy bản linus của bác thuongeo về luyện max toàn 255% bá quá

Với cái nữa là mình có chỉnh tăng được số ô phụ lục để ép vào mật tịch được k vậy ? Nếu có thì chỉnh ở đâu vậy ạ? :p:p:p

Tks các bác trước

Fix

Các bác cho em hỏi muốn chỉnh chỉ số mật tịch các dòng giới hạn max cho nó giảm xuống thì phải làm sao vậy em muốn cho nó cố định ở một số ví dụ 100% khi luyện max thôi thì chỉnh ở đâu. Chứ em lấy bản linus của bác thuongeo về luyện max toàn 255% bá quá

Với cái nữa là mình có chỉnh tăng được số ô phụ lục để ép vào mật tịch được k vậy ? Nếu có thì chỉnh ở đâu vậy ạ? :p:p:p

Tks các bác trước

Dùng WINSCP truy cập settings\item\ tìm 2 file book_quality.txt và book_skill_rate.txt chỉnh các chỉ số xuống khi bạn mở thì nó sẽ hiện cột 100 hạ nó xuống rồi tự cảm nhận

Nếu sửa trong đó thì các chỉ số nó ra random có cách nào mà chỉ số 4 dòng có thể cố định đc thành 1 số như là " cả 4 dòng đều 110% khi luyện max được k ?"

Bên trên