[Mu PC] Helf me! Các PRO chỉ giúp em với ạ :(

Tình hình e mới cài bản MU của một bác share trên diễn đàn mình. Cài xong em muốn fix hai lỗi:
1. Đồ socket khảm chuẩn rồi mà ko lên dòng phụ trội (cái này ko bít phải do tỉ lệ lên dòng phụ trội ko)
2. E muốn fix hiện dame thực khi đánh quái
Các bác chỉ giúp e với ạ. Thank các bác nhiều :(

Hiện tại phần lớn thì dòng phụ trội đấy mã item mình chưa thấy source phần mix nào có cả. Toàn fix cứng như mình đã share từ lâu rồi ấy.
Cái thêm dòng này thì tạo .dll nhét vào chắc có khi được.
Cái vượt dmg 65535 thì phải cần source. Nói chung có source thì cả 2 cái dễ thôi, share trên mạng hết rồi.
Cách dễ nhất là mua của ai khóc người đấy :D

Hiện tại phần lớn thì dòng phụ trội đấy mã item mình chưa thấy source phần mix nào có cả. Toàn fix cứng như mình đã share từ lâu rồi ấy.
Cái thêm dòng này thì tạo .dll nhét vào chắc có khi được.
Cái vượt dmg 65535 thì phải cần source. Nói chung có source thì cả 2 cái dễ thôi, share trên mạng hết rồi.
Cách dễ nhất là mua của ai khóc người đấy :D
Bác làm ơn cho e xin file fix cứng sẵn dòng phụ trội của bác dc ko ạ? Thank bác nhiều ạ. Còn vượt dame thì dị lắm bác ạ. Quái nào mà nhiều máu hơn so với lượng dame mình đánh thì hiển thị chuẩn, còn quái nào ít máu hơn thì lại hiện ko chuẩn @@

Bác làm ơn cho e xin file fix cứng sẵn dòng phụ trội của bác dc ko ạ? Thank bác nhiều ạ. Còn vượt dame thì dị lắm bác ạ. Quái nào mà nhiều máu hơn so với lượng dame mình đánh thì hiển thị chuẩn, còn quái nào ít máu hơn thì lại hiện ko chuẩn @@

Search lại xem, mình format ổ cứng bán lap rồi.
Dmg hit cuối chết thì sẽ không hiện dmg mà thay vào đó là packet death. Lí do đấy, trước có fix cho sv của LL rồi.

Search lại xem, mình format ổ cứng bán lap rồi.
Dmg hit cuối chết thì sẽ không hiện dmg mà thay vào đó là packet death. Lí do đấy, trước có fix cho sv của LL rồi.

E ngồi cả buổi tối để lục tìm topic bác fix cứng dòng phụ trội mà ko thấy bác ạ:(.
Bác có thể chỉ thêm cho e vụ fix dame packet death ko ạ. Thank bác nhiều!

Tình hình e mới cài bản MU của một bác share trên diễn đàn mình. Cài xong em muốn fix hai lỗi:
1. Đồ socket khảm chuẩn rồi mà ko lên dòng phụ trội (cái này ko bít phải do tỉ lệ lên dòng phụ trội ko)
2. E muốn fix hiện dame thực khi đánh quái
Các bác chỉ giúp e với ạ. Thank các bác nhiều :(
Đồ share mà sao hoàn hảo 100% nổi. Muốn ngon mua source về dev thôi

Bác có thể cho e xin file tcdl.dll hiện phụ trội dc ko ạ? :(. Thank bác

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

Cái server cũ của e trong client có file nào là tcdll.dll đâu mà sao đồ socket vẫn hiện phụ trội bác nhỉ@@

Mìn chỉ biết làm vậy là đc thôi. Còn câu hỏi bạn so sánh thì mình chịu. Tải bất kì client mu nào trên mạng về là có file đó. Thêm code load dll vào source client hoặc hook thẳng vào main

Chỉnh sửa lần cuối:
Không ngờ bạn chú trọng từng chi tiết đến vậy. Chắc bạn là sư phụ mu năm 2002 quá

E chơi ku từ hồi mới ra mà bác. Đam mê mu lắm, thích mu lâm bác :))

---------- Post added at 07:10 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

Thank bác. E sẽ tự nghiền ngẫm để cho vỡ ra :v

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 07:10 AM ----------

Hóa ra là file ttlci.dll. Các bác nhầm thành file tcdl.dll làm e tìm mỏi mắt ko có :)). Dùng hook gộp file ttlci.dll này vào cùng với main luôn bác nhỉ

E chơi ku từ hồi mới ra mà bác. Đam mê mu lắm, thích mu lâm bác :))

---------- Post added at 07:10 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

Thank bác. E sẽ tự nghiền ngẫm để cho vỡ ra :v

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 07:10 AM ----------

Hóa ra là file ttlci.dll. Các bác nhầm thành file tcdl.dll làm e tìm mỏi mắt ko có :)). Dùng hook gộp file ttlci.dll này vào cùng với main luôn bác nhỉ
nhớ dung main nào hook cai đó nghe hook nhầm ko chạy đâu

Bên trên