Đổi Giao diện đăng nhập Game

:V share ra lắm rồi mấy cháu lại lợi dụng đem hàng họ share đi bán lấy mấy trăm :V đang dịch chó đói =)))

Uh, share có chọn lọc, lựa mặt gửi vàng. Trước thời 2011 - 2013 làm vs lão tuấn share free mà còn bị chúng nó quay lại cắn mới gê. Đang search bên baidu source gốc con jx2 này build lại để hardcore tý :d

Đồng ý vs thím, tỷ lệ newbie chỉ chiếm 5% trên 4rum, đa số là đợi dọn cơm sẵn. Vậy thím thấy sao với quan điểm code tự code share free mà bị gạch đá?
Cái gì đáng share thì share thôi... Mà vẫn quan điểm anh em tự code được là hay nhất... Như mình mỗi lần code ra được 1 sản phẩm là sướng vãi ra... đó là động lực để mình code.... nếu làm được 1 lần là càng ngày càng ngày mò nhiều hơn... về sau này mấy bài mình share toàn thiên về hướng dẫn hơn để tự làm chứ không share nữa.

Forum cũng có mấy bạn chịu học phết... Nếu người thực sự muốn học muốn tìm tòi dù có mở server mình vẫn sẵn lòng chỉ. Còn dạng mà chỉ chờ ăn sẵn thì xin lỗi Mình cũng phải sống mình cũng phải ăn thế thôi.... Nói thế cho nó vuông...

Thật chất mấy chăm anh em bên Đít cọt cũng vậy chỉ nói chuyện xã giao là chính... Vì có nhiều thành phần núp lùm lắm... Bọn mình có 1 Groups DEV riêng chỉ có 9 thành viên. Nhưng toàn anh em tâm huyết tìm tòi... lên mỗi lần share đồ lên trên đấy anh em chẳng thấy nghại mà còn thấy vui nữa... Vì là chia sẻ kiến thức tới người thực sự cần

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

Nhiều lần muốn share hết... Mà sợ bị đem đi bán với động tới chén cơm của anh em lên lại thôi :D

Giống kỳ trước cãi nhau với thằng kia... Thích thì Share công thức làm OPT cuối luôn cho khỏi bán... Thà vậy chứ đừng kiểu lừa lọc nhau... bán cái gì chính đáng cái đó...

You must be registered for see images

bạn giúp tôi làm thế nào để thay đổi logo

Đã tìm được logo 1 và 2. Còn cái logo xếp loại chưa tìm ra. Khi nào tìm ra mình share cho bạn luôn nhe. Chờ đợi .... :p

Cảm ơn rất nhiều bạn có thể tập tin nút tên trở lại, tôi khó tìm thấy tập tin .spr trở lại

Cảm ơn rất nhiều bạn có thể tập tin nút tên trở lại, tôi khó tìm thấy tập tin .spr trở lại

Mấy cái button của người ta đang ngon lành sửa lại làm gì vậy bạn?. Hơi bị rảnh nhe. Bạn có phải người Việt Nam không mà cách nói chuyện giống google dịch vậy :(

Bên trên