[JX] Các bác giúp mình về client với!

Các bác có gặp trường hợp này chưa

Client của mình mấy hôm trước thì chạy bình thường. Hôm qua mình vừa uninstal mấy cái soft bằng Revo thì hôm nay ko chạy đc client nữa.

Mình đã thử qua client của HungBa, Jx2PK đều bị lỗi là double click chạy so2 thì nó vừa hiển thị đc cái khung xanh là tự thoát game luôn.

Có bác nào biết cách fix ko ạ. -__-

Các bác có gặp trường hợp này chưa

Client của mình mấy hôm trước thì chạy bình thường. Hôm qua mình vừa uninstal mấy cái soft bằng Revo thì hôm nay ko chạy đc client nữa.

Mình đã thử qua client của HungBa, Jx2PK đều bị lỗi là double click chạy so2 thì nó vừa hiển thị đc cái khung xanh là tự thoát game luôn.

Có bác nào biết cách fix ko ạ. -__-
Nó chạy bằng Directx, Visual c++ runtime( trong .NetFrameWork) đi xóa mất thì chạy bằng răng.

Lỗi này t fix cho trăm thằng hơn chục năm rồi.
Còn chỉ cho thì làm theo, ko đc thì tìm cách khác. éo chịu làm theo ngồi đó nhảm.
Sau này bài nào của ông t tránh xa.

Lần sau ko biết thì từ từ thể hiện nha bố trẻ. Lỗi này đếch liên quan tới dăm ba cái dx của bố đâu mà phán thánh phán tướng.

Mời bố né hộ cái, xàm lông xàm lá riết quen.

Lần sau ko biết thì từ từ thể hiện nha bố trẻ. Lỗi này đếch liên quan tới dăm ba cái dx của bố đâu mà phán thánh phán tướng.

Mời bố né hộ cái, xàm lông xàm lá riết quen.

Riết diễn đàn toàn ông thế này chả ai dám tư vấn. haizzz

Bác kia đã có hướng vậy rồi không đúng thì cũng cảm ơn 1 câu đằng này lại còn mắng ngược tôi chịu luôn

Riết diễn đàn toàn ông thế này chả ai dám tư vấn. haizzz

Bác kia đã có hướng vậy rồi không đúng thì cũng cảm ơn 1 câu đằng này lại còn mắng ngược tôi chịu luôn

Tớ hỏi và bố trẻ kia phi vào phán thánh phán tướng cộc lốc tớ ko ưa thôi. Bố láo bố toét tớ đặc biệt ghét nên tớ phủi thôi. Chứ cứ lịch sự, hướng dẫn tận tình thì tớ cũng chả ý kiến đâu bạn héng.

Bên trên