[TLBB] các bác cho hỏi lỗi fakeObj khi nhuộm thời trang

Các bác cho em hỏi là một vài bộ thời trang khi chuột phải bỏ vào khung nhuộm nó lại báo lỗi fakeobj giống như hình bên dưới là sao vậy các bác , và minh fix nó nhu nào các bác chỉ giúp với .

You must be registered for see images

Maanx

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
Cái này do khung trước đã mở hiển thị Obj nhưng chưa có lệnh tắt Obj, khung tiếp theo mở hiển thị Obj cùng loại sẽ báo lỗi như thế. Obj có các nhiều loại: Pet, OtherPet, Ride, OtherRide,..

Cái này do khung trước đã mở hiển thị Obj nhưng chưa có lệnh tắt Obj, khung tiếp theo mở hiển thị Obj cùng loại sẽ báo lỗi như thế. Obj có các nhiều loại: Pet, OtherPet, Ride, OtherRide,..

Cái này mình mở shop KNB , xem thời trang xong tắt , rồi sang NPC nhuộm màu, thì nó bị như vậy , hàm tắt cái obj đó xem ở đâu thế bác chỉ giúp mình .

Maanx

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
Player và EquipChange_Player đó, khung thay đổi ngoại hình vũ khí (EquipChange.lua) với khung Alt+C (SelfEquip.lua)

Nhét hàm SetFakeObject("") vào Các tab chuyển khung, nút Close và sự kiện nhấn ESC của các khung trên.

Player và EquipChange_Player đó, khung thay đổi ngoại hình vũ khí (EquipChange.lua) với khung Alt+C (SelfEquip.lua)

Nhét hàm SetFakeObject("") vào Các tab chuyển khung, nút Close và sự kiện nhấn ESC của các khung trên.

Cám ơn bác rất nhiều mình đã sửa được rồi . Mong bác giúp đỡ nhiều .

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên