[Mobile Game] Ai cho em hỏi muốn tìm game và server

Như tiêu đề các bác cho em hỏi em muốn tìm 1 game mobile mà muốn kiếm cả sv của nó nữa thì tìm ở trang nào đc không ạ . còn mua bán thì mua sao và giao dịch để mua thế nào ạ.
game em muốn tìm : 斗羅大陸H5 (Douro lục địa H5) Mong các bác giúp đỡ em cảm ơn ạ.

You must be registered for see images

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ cảm ơn bác ạ . vậy h chắc em đợi chờ em nó vậy , bác cho em hỏi nếu vh clien game china của họ qua tiếng việt mình khó lắm không ạ . tại em đang chơi sv china muốn vh đc tí nào hay tí ấy mà chưa biết gì

dạ cảm ơn bác ạ . vậy h chắc em đợi chờ em nó vậy , bác cho em hỏi nếu vh clien game china của họ qua tiếng việt mình khó lắm không ạ . tại em đang chơi sv china muốn vh đc tí nào hay tí ấy mà chưa biết gì

Cũng hơi khó 1 chút vì phài unpack để lấy file hình ảnh và file text ra, mà muốn unpack phải cần có tool chuyên dụng (tool này còn tùy thuộc vào game nó được dùng công nghệ nào :D). Hiện này hâu như là dùng Unity 3D khá phổ biến :p

Cũng hơi khó 1 chút vì phài unpack để lấy file hình ảnh và file text ra, mà muốn unpack phải cần có tool chuyên dụng (tool này còn tùy thuộc vào game nó được dùng công nghệ nào :D). Hiện này hâu như là dùng Unity 3D khá phổ biến :p
bác có bài nào hướng dẫn VH unpack các thứ cho mem mới như em được không bac . em cảm ơn ạ

bác tìm thử xem có con này ko
侠义 hoặc 侠义2 con này game từ thời java cả chục năm nay giờ vẫn còn chơi :D

Không kiếm ra con này của bạn nhưng mình kiếm ra con tương tự, con này có 3 chữ còn con của bạn chỉ có 2 "侠义道1" + "侠义道2" đồ họa 2.5D giống võ lâm truyền xưa :D

Bên trên