Xin hướng dẫn chỉnh TLD sử dụng được 2 vũ khí

Anh em hướng dẫn mình chỉnh cho TLD dùng đao hoặc bổng đều sử dụng được skill của 2 vũ khí đó ! Thanks ae nhiều !!!

100% các server đã share đều cho sử dụng cả 2 loại

Vũ khí Côn có thể sử dụng skill của Đao

You must be registered for see images

Vũ khí Đao cũng có thể sử dụng skill của côn

Bây giờ mình sẽ thực hiện khóa chiêu: Chỉ Côn mới dùng được skill côn, Đao mới dùng được Đao

settings\skill\skills.txt

Ban Đầu Trảm Ma Đao Pháp và Vô Thường Côn Pháp đều sử dụng vũ khí là 40 (Vừa Đao vừa côn). Bây giờ sửa lại Trảm ma đao pháp = 8 (Đao), Vô thường côn pháp = 32 (côn). Sau đó save lại và đồng bộ với Client

Sau khi sửa xong đang cầm Đao không thể dùng côn và ngược lại .... Vậy bạn cứ làm điều ngược lại với mình bạn sẽ có câu trả lời nhé.

Mình chỉnh lại vẫn không được bạn ạ , Có cần phải làm gì hoặc setting ở file nào khác nữa không bạn ? Thanks bạn đã hỗ trợ !!!

Mình chỉnh lại vẫn không được bạn ạ , Có cần phải làm gì hoặc setting ở file nào khác nữa không bạn ? Thanks bạn đã hỗ trợ !!!

Thì bạn dùng skill thì chỉ có nó quản lý skills thôi chứ còn file nào nữa đâu bạn. Bạn xem kỹ lại Client và Server 2 file chép giống nhau chưa? vì nếu chỉ sửa trên server mà không chép xuống client thì nó cũng không có tác dụng đâu

100% các server đã share đều cho sử dụng cả 2 loại

Vũ khí Côn có thể sử dụng skill của Đao

Vũ khí Đao cũng có thể sử dụng skill của côn

Bây giờ mình sẽ thực hiện khóa chiêu: Chỉ Côn mới dùng được skill côn, Đao mới dùng được Đao

settings\skill\skills.txt

Ban Đầu Trảm Ma Đao Pháp và Vô Thường Côn Pháp đều sử dụng vũ khí là 40 (Vừa Đao vừa côn). Bây giờ sửa lại Trảm ma đao pháp = 8 (Đao), Vô thường côn pháp = 32 (côn). Sau đó save lại và đồng bộ với Client

Sau khi sửa xong đang cầm Đao không thể dùng côn và ngược lại .... Vậy bạn cứ làm điều ngược lại với mình bạn sẽ có câu trả lời nhé.
bác ơi bác chỉ e dùng skill trấn phái không cần dùng sát khí với bác.

Bên trên