[JX] Xin Cách Xóa Bảng Xếp Hạng Trong JX2

Vì Dịch Rảnh Rỗi nên mình có tạo một cái sever JX2 online dành cho thành viên của web truyện mình chơi cho vui .
Nhưng vào game mà nhìn thấy cái bảng xếp hạng nó quá là khủng bố .
Mình vừa mới tập tành dev nên bạn nào pro hơn chỉ mình với :
You must be registered for see images

Hiện Tại Sever mình đang chạy onlien bạn nào có rảnh rang thì vào chơi : http://jx2.sttruyen.com/
Tên miền phụ vì bản thân tên miền chính của mình là web khá lớn nên chịu tải thêm con game này chắc không vấn đề gì :D

link tải: Bản Full

Vì Dịch Rảnh Rỗi nên mình có tạo một cái sever JX2 online dành cho thành viên của web truyện mình chơi cho vui .

Hiện Tại Sever mình đang chạy onlien bạn nào có rảnh rang thì vào chơi : http://jx2.sttruyen.com/
Tên miền phụ vì bản thân tên miền chính của mình là web khá lớn nên chịu tải thêm con game này chắc không vấn đề gì :D

Ông biết chỉnh cái BXH đó ở phần nào phía server và client ko chỉ dùm với, Tìm hoài không ra.

Đang hóng cao nhân hướng dẫn nè :(
Ủa chứ sao server này lại hiện bảng vậy.
Còn xóa cái bảng đó thì dễ mà. Thường nó sẽ lưu vào file txt nào đó như Topserver.txt chẳng hạn.
T đang tìm cách load dữ liệu lên cái ? đó. Mà chẳng biết tên nó là gì.

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

Ak xin file GS trong server của ông được ko, có khi lạit tìm ra.

Ủa chứ sao server này lại hiện bảng vậy.
Còn xóa cái bảng đó thì dễ mà. Thường nó sẽ lưu vào file txt nào đó như Topserver.txt chẳng hạn.
T đang tìm cách load dữ liệu lên cái ? đó. Mà chẳng biết tên nó là gì.

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

Ak xin file GS trong server của ông được ko, có khi lạit tìm ra.

bản kinh doanh của thuơngeopi chia sẻ trên youtube ấy . tui lấy từ đó ngồi vọc :))

Có xóa đi nó cũng không hiện bảng xếp hạng được nên đừng mất công tìm để xóa . Nó sẽ load dữ liệu của sever để hiện bảng xếp hạng.

[
Làm như nào để hiện bảng này thế bác
sv e ko hiện

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

đky tài khoản chỗ nào thế bác ;))))
E mò mãi kođc

sttruyen là sáng tác truyện ak:)
Trước t cũng viết truyện, mà viết 1 chương lâu lắc nên ko có thời gian.
Mà vào cái web đó thử, bấm cài đặt mà ko chạy thì sao chơi.

---------- Post added at 12:01 PM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

sv e ko hiện

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

E mò mãi kođc
Có chỗ đăng ký, đăng nhập đó click vào.
Mà lỗi hiển thị, bôi đen sẽ thấy :)

sttruyen là sáng tác truyện ak:)
Trước t cũng viết truyện, mà viết 1 chương lâu lắc nên ko có thời gian.
Mà vào cái web đó thử, bấm cài đặt mà ko chạy thì sao chơi.

---------- Post added at 12:01 PM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

Có chỗ đăng ký, đăng nhập đó click vào.
Mà lỗi hiển thị, bôi đen sẽ thấy :)
tks kiuu bác
e đky đc rồi
mà vào hiện bảo trì :v

sv e ko hiện

E mò mãi kođc
minh đang làm lại web đăng ký
dự là link này :
http://jx2.sttruyen.com/dangkynhanh.php

tại đang rip cái web với làm lại dữ liệu . chắc tối nay sẽ xong bạn nào có lỡ đăng ký rồi thì đăng ký lại giúp mình mới backup dữ liệu

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc bác có bí quyết gì chứ up tay mệt quá

Hinh up tay bxh
Bạn tạo 1 file .lua lưu hàm đó vào... sau đó vào Setting -->systemtimetask.txt.
Tạo dòng mới
23 59 Link file .lua bạn tạo (Nghĩa là 23h 59 phút hàng ngày sẽ tự động update bảng xếp hạng.

Bạn cho mình xin lệnh up bản xếp hạng đc không ?

Bên trên