[JX] Xin Các Tiền Bối Bô Lão Giúp E lần nữa ạ.

E muốn chỉnh cấp trang bị để mặc thì phải làm sao ạ. giống như trang bị Kim Xà với Trang Bị Chuyển Sinh 1 2 3 4 5 6 7.Mong các tiền bối giúp e phát nữa với ạ.

Rất hữu ích cho newbie chúng mình, tiện thể ai cho hỏi lệnh ?gm ds PlayerReborn(2, random(4)) là cs 7 cấp 99, 2 tỷ exp, ai có thể giải thích giúp e 2 vs 4 là sao không ạ? Em xin cám ơn

Và như e chỉ muốn cs 5, cấp 90 thì set sao là ok ạ?

Rất hữu ích cho newbie chúng mình, tiện thể ai cho hỏi lệnh ?gm ds PlayerReborn(2, random(4)) là cs 7 cấp 99, 2 tỷ exp, ai có thể giải thích giúp e 2 vs 4 là sao không ạ? Em xin cám ơn

Và như e chỉ muốn cs 5, cấp 90 thì set sao là ok ạ?
PlayerReborn là trùng sinh.
nếu muốn chuyển sinh 5 thì phải trùng sinh 0, nghĩa là
PlayerReborn(0, random(4)), xong rồi thích chuyển sinh mấy thì settask(1358) là dc.
PlayerReborn(2, random(4)): 2 là trùng sinh 2, nghĩa là cs7 đó, random(1,4) là random hướng long, hổ, phụng, ưng tuơng ứng 1,2,3,4

---------- Post added at 11:30 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

tks bác. nhưng e muốn đổi cái cấp sử dụng đó thành cấp khác đó bác.
Thì đổi đi. Muốn đổi thành bao nhiêu thì đổi. Để mẹ cấp 1 cho dễ mặc

PlayerReborn là trùng sinh.
nếu muốn chuyển sinh 5 thì phải trùng sinh 0, nghĩa là PlayerReborn(0, random(4)), xong rồi thích chuyển sinh mấy thì settask(1358) là dc.
PlayerReborn(2, random(4)): 2 là trùng sinh 2, nghĩa là cs7 đó, random(1,4) là random hướng long, hổ, phụng, ưng tuơng ứng 1,2,3,4

---------- Post added at 11:30 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

Thì đổi đi. Muốn đổi thành bao nhiêu thì đổi. Để mẹ cấp 1 cho dễ mặc
muốn CS 0 thì code gm như nào v ôn?G

Bên trên