[Thảo luận] Trang bị theo Set: bộ ăn mày

Do ko có trang bị mới nên ngồi tự vọc ra trang bị mới tạm vậy các bác ạ!
Cũng kích dòng ẩn như ai. :v

You must be registered for see images

Bác có biết chỉnh trang bị đã khóa thành không khóa không ạ. Ví dụ như trang bị tàng kiếm hoặc thông thiên khi vượt ải nhận được đó.

Bác có biết chỉnh trang bị đã khóa thành không khóa không ạ. Ví dụ như trang bị tàng kiếm hoặc thông thiên khi vượt ải nhận được đó.

Ví dụ bộ này nhé
Tæng Qu¶n Ngo¹i trang 0 100 91 100 20000 0 250 20;20 521001 70 1 1 \image\item\cloth\man1_arm_016a1.spr \image\item\cloth\man1_arm_016a0.spr Trang chñ cña Tµng KiÕm s¬n trang, do nh÷ng thî ®ång næi tiÕng chÕ t¹o ±ê×¼ÄÐÇû¸É014 Th*îng y 7 0 1 0

Bác tìm theo tab (mở bằng excel cho dễ nhìn) thì sẽ thấy có tab quy định tiêu đề là "vứt đi" và "giao dịch", thì 0 là cho phép, 1 là ko cho, 2 với 3 là cho phép bán tiệm, 4 là mặc lên sẽ khóa (trc khi chưa mặc vẫn giao dịch đc)

Bác cho em hỏi
Bây giờ em muốn thay đổi một số vật phẩm bán mặc định trong game của tiệp tạp hóa or dược điếm chẳng hạn
Thì em phải tìm ở file nào để sửa ạ
Em cảm ơn
Ví dụ cho npc dược điếm bán thêm mấy đồ của tạp hóa chẳng hạn í ạ

Bác cho em hỏi
Bây giờ em muốn thay đổi một số vật phẩm bán mặc định trong game của tiệp tạp hóa or dược điếm chẳng hạn
Thì em phải tìm ở file nào để sửa ạ
Em cảm ơn
Ví dụ cho npc dược điếm bán thêm mấy đồ của tạp hóa chẳng hạn í ạ

Cái này để ngâm cứu thêm đã bồ, chưa biết cái tạp hoá nó ở đâu :D

ok mình đã hiểu sơ bộ cách tạo set item nó như thế nào rồi, nhưng vẫn chưa biết làm cách nào để có opt mong muốn :( và làm sao có tên màu vàng hoặc màu của set sát tinh, hào hiệp vô hạ.

ý của mình là sao tên của item nó vẫn là màu xám/ trắng là do opt hay là do phần tên của item phải set màu trước ( <color=gold> ) và option ẩn nó không theo ý của mình ấy :v cả hình như nó cũng ko kích hoạt được opt thì phải

ý của mình là sao tên của item nó vẫn là màu xám/ trắng là do opt hay là do phần tên của item phải set màu trước ( <color=gold> ) và option ẩn nó không theo ý của mình ấy :v cả hình như nó cũng ko kích hoạt được opt thì phải

Yêm tưởng để chung số trang bị (fân loại chi tiết) thì nó sẽ tự kích hoạt dòng ẩn khi mặc đủ chứ nhỉ?

Bên trên