[THẢO LUẬN] Tại sao JX Win không thể mở online lâu dài?

Xin chào anh em! Lâu quá mới vào đây đàm đạo tý cho vui.

Hiện tại mình thấy nền Linux khá là nát cho lắm, đa số mở ra thì bên dịch vụ như VPS / Anti nó ăn hết, khá là tiêu tốn chi phí cho những người mở sau cùng. Chỉ có người có tiền mới phát triển mạnh được. Còn nền Win thì đã có source nhưng lại online không bao lâu, không thấy server nền Win nào chạy quá 6 tháng (theo thời điểm hiện tại, chứ ko nói thời trước), mà công nhận nền Win thì mở theo phiên bản CTC thì bao ngon. AE vào thảo luận định hướng phát triển game Võ Lâm Truyền Kỳ 1 cho vui nào :D

==" jx win hiện giờ share toàn bug + dis game trên vps . Khổ lắm , ai có sever nào hem tui còn giử bản kinh mạch nguyên bản nè , trao đổi heml

==" jx win hiện giờ share toàn bug + dis game trên vps . Khổ lắm , ai có sever nào hem tui còn giử bản kinh mạch nguyên bản nè , trao đổi heml
Bản kinh mạnh. Nền thiên tuyệt hả bạn

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

Bản kinh mạnh. Nền thiên tuyệt hả bạn

Bên trên