[Mobile Game] Tân đấu la đại lục 2.0

[HIDE-THANKS]https://drive.google.com/file/d/1w7DVlMQKc89x6mYRXSCF4oPWbD6f5qic/view?usp=sharing[/HIDE-THANKS]
Ảnh game:

You must be registered for see images

anh em nào rảnh HD cho anh em nhé.

update link 1 click: [HIDE-THANKS]https://drive.google.com/file/d/1vl2kVRf1qmANDfxImEDiAqC4FcYsvp8K/view?usp=sharing[/HIDE-THANKS]
Bản này hiện tại mới nhất

Hero đầy đủ , đồng bộ toàn bộ , hoạt động ổn định , đường tam có đủ .v.v.v.
Đa số lỗi thuộc về đồng bộ client/server nên là nếu thiếu sót anh em có thể đồng bộ lại
DB đầy đủ data để mở toàn bộ tính năng
Event thì anh em tự nghiên cứu để thêm item , còn event mặc định thì hơi nhàm

Đã mở full toàn bộ hoạt động , nhưng mà để lâu quá không biết còn time không nên ae vào check và chỉnh lại

Phó bản 1 người thì anh em lên zyli.cn tải
UI việt hóa thì đợi bọn gamefullvip nó chuẩn bị Open server thì lấy về đắp vào thế là full client
Anh em có thể tự Add thêm trang bị , thần thú , ám khí , hero hàng fake hoặc chôm từ game khác miễn là biết cách làm nó khá là dễ

Hướng dẫn chạy :
1. Download về vất vào đâu cũng dc
2. Chạy máy ảo - Card mạng 192.160.100.0 / IP máy ảo 192.168.100.128
3. Chạy SecureCRT - click tab 1,2,3,4 từ trái sang phải . Tắt 5,6
4. Cài đặt APK - Playgame

Nếu muốn đổi IP thì \assets\scripts\envConfig.lua và config.lua

Chỉnh sửa lần cuối:
file bị xoá rồi hay sao á bạn ơi

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 06:55 PM ----------

mình để card 8 NAT 192.168.100.0 mà kết nối ko được nhỉ

Mình cũng đang nghiên cứu game này, có chạy 1 server để dev luôn
Nhưng mình ko việt hóa font như của NTB mà mình tự việt hóa theo từ điển nên khá nham nhở
Hic
Bản này có hải thần đường tam luôn, có thể fix đi pb truyền linh tháp 1 người
Game này lên lv cao thì vui nhưng chơi 1 mình thì chán òm

Có bác nào hứng thú việt hóa game này thì hú em nha

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình cũng đang nghiên cứu game này, có chạy 1 server để dev luôn
Nhưng mình ko việt hóa font như của NTB mà mình tự việt hóa theo từ điển nên khá nham nhở
Hic
Bản này có hải thần đường tam luôn, có thể fix đi pb truyền linh tháp 1 người
Game này lên lv cao thì vui nhưng chơi 1 mình thì chán òm

Có bác nào hứng thú việt hóa game này thì hú em nha

ib thím :D

Sang iopq mà download bản đường tam , bản đấy fix chuẩn mở hết mấy cái tính năng bản cũ không xài được ( do DB bản cũ thiếu data )
Còn lỗi thì chủ yếu là do không đồng bộ giữa client và server thôi
Phó bản 1 người thì lên zyli.cn mà tải
Tool unpack , key unpack bộ tải đã có sẵn rồi việt hóa thì cứ unpack ra mà làm thôi nếu siêng
UI việt hóa thì đợi bọn gamefullvip nó chuẩn bị Open server thì lấy về đắp vào thế là full client
Game này tàu nó share hết từ đầu đến đít rồi

Cái quan trọng là phải mã hóa khác nếu muốn vác lên kinh doanh , còn để đấy thì làm bao nhiêu bị lượm hết thôi
Game này chơi 1 mình chán bỏ mẹ vì chả có gì để làm =))

Sang iopq mà download bản đường tam , bản đấy fix chuẩn mở hết mấy cái tính năng bản cũ không xài được ( do DB bản cũ thiếu data )
Còn lỗi thì chủ yếu là do không đồng bộ giữa client và server thôi
Phó bản 1 người thì lên zyli.cn mà tải
Tool unpack , key unpack bộ tải đã có sẵn rồi việt hóa thì cứ unpack ra mà làm thôi nếu siêng
Game này tàu nó share hết từ đầu đến đít rồi

Cái quan trọng là phải mã hóa khác nếu muốn vác lên kinh doanh , còn để đấy thì làm bao nhiêu bị lượm hết thôi
Game này chơi 1 mình chán bỏ mẹ vì chả có gì để làm =))

ông cho link tải được không.

2 slot đó dc tính là người thì bây giờ đưa về 1 player có thể đi thì nó như thế là đúng rồi
Còn không thích thì vào jar edit lại class không thì xóa quách luôn 2 slot dưới đi chỉ đi 1 mình thôi .
Con này nó có mã hóa cái gì đâu , muôn gì thì vào vọc vạch thêm bớt vào .
Mấy cái này nó chả khó , chỉ cần tìm hiểu thôi .

Cá nhân hóa là ý tưởng của mỗi người
Còn việt hóa thì phải làm thuần việt nếu làm được , còn hán việt thì tự việt hóa hay covert nó đều như nhau cả thôi .

Còn hàng share này edit lại khá nhiều rồi , client cũng bị viết lại script

Chỉnh sửa lần cuối:
vl copy y chang đúc khuôn từ clbvn :confused: nhưng bỏ cái dòng sreach 斗罗大陆 tìm tool trên iopq chả hiểu để làm gì :confused:

của ông gamefullvip việt hóa ko từ điển đọc nghe chuối cả nải.... chả hơn ông ntb là mấy :/

Từ điển nó vẫn là hán việt mà thôi
Muốn thuần việt thì phải đọc hiểu nội dụng như bọn NPH ấy .
Còn không thì dù có từ điển thì đoạn hội thoại hay những đoạn cắt nghĩa nó vẫn chỉ là Hán Việt mà thôi . Mà đã là Hán Việt thì thằng nào cũng như nhau tùy thuộc nó xài từ điển nào để translate, nên có con nghĩa này , con nghĩa khác nhưng vẫn là hán việt

Bên trên