[Mu PC] Share scf titantech 12.0.0.1 (NEW)

Ừ vậy hóng chờ update cập nhật dev vô vậy. :eek:
Sẽ không có bản cập nhật update shop custom nhé bạn, vào game dùng lệnh /set để lấy đồ nha. Ví dụ /set 7 45 15 255 63 63 63 63 63.
Mã xem ở item.txt
---------- Post added at 07:02 PM ---------- Previous post was at 07:01 PM ----------

yêu cầu truy cập kia thớt ới
Đã bật r nha bạn. Sr do hôm cập nhật link nên quên bật chia sẻ

Bộ này nhiều tính năng ghê. E đang down về test. có lỗi gì sẽ báo bác :D

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

Sẽ không có bản cập nhật update shop custom nhé bạn, vào game dùng lệnh /set để lấy đồ nha. Ví dụ /set 7 45 15 255 63 63 63 63 63.
Mã xem ở item.txt
---------- Post added at 07:02 PM ---------- Previous post was at 07:01 PM ----------

Đã bật r nha bạn. Sr do hôm cập nhật link nên quên bật chia sẻ

config sv ok rồi mà chạy main.exe nó ko hiện gì hết là lỗi gì bác nhỉ?

Bộ này nhiều tính năng ghê. E đang down về test. có lỗi gì sẽ báo bác :D

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

config sv ok rồi mà chạy main.exe nó ko hiện gì hết là lỗi gì bác nhỉ?
Main.exe nếu nó chuyển qua màu cam thì không chạy đuọc nha. Máy bạn có virus rồi, phải là định dạng màu vàng thì chạy mới được. Quét sạch sẽ vr máy giải nén lại là ok

Main.exe nếu nó chuyển qua màu cam thì không chạy đuọc nha. Máy bạn có virus rồi, phải là định dạng màu vàng thì chạy mới được. Quét sạch sẽ vr máy giải nén lại là ok

oh hay vậy e vừa quét virus xong nó về lại màu vàng luôn :)) Em tưởng icon main nó hay màu cam chứ. thi thoảng e mới thấy cái main icon màu vàng :D

Sv này khá ok.nhưng liệu có bị bug đúp đồ ko thớt
M thấy bạn nào đó chạy online sv này thấy ổn á, bạn ghé xem sao
https://www.facebook.com/groups/959904787499727/?ref=share

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

Sv rất hay đẹp.đã test chỉ là cái danh hiệu tân thủ nhập ngũ chữ
hơi to
Sửa danh hiệu nhỏ dễ mà inbox m chỉ cho bạn

Anh em dùng cẩn thận dính virut đó =))
Bản này share lâu r bạn chưa thấy ai kêu có virus ngoài bạn á. Mà có cả source thì lỡ xui có báo virus thì build lại bạn nhé. Cảm ơn bạn đã ghé topic, chúc bạn may mắn và hạnh phúc

---------- Post added at 02:29 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

Cho mình xin zalo ạ
Mình đã rep bạn rồi. Inbox mình giúp cho nha

Bên trên