[Mobile Game] Share [CỬU KIẾM MA LONG] OFFLINE VM + GM - FULL HD MAX ĐẸP

HỪm có tải xshell 6 rồi về chạy lệnh :cd /www.181ym.com/game/bin enter rồi gõ tiếp ./game start \r

--------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

Bạn chưa chạy server sao vào được =)) gõ luôn vào VM : lệnh :cd /www.181ym.com/game/bin enter rồi gõ tiếp ./game start \r

Cái này là màn hình đăng nhập mà bác, chưa đăng nhập thì sao gõ lệnh trong vm được

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 01:08 PM ----------

giải nén ra đâu có file nào như này đâu bác, còn bật vmware lên thì nó tới login thôi đâu có nhập lệnh gì được , cái này thấy hơi khó hiểu
file thứ 3 kìa bác

à, mình mới thây thêm mục số 3 , mà ping thì ip thì ok mà mở nó lên là mất kết nối thôi
Chạy Secure chưa bạn ?

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

Cái này là màn hình đăng nhập mà bác, chưa đăng nhập thì sao gõ lệnh trong vm được

Tài khoản và pass check trong config của secure có nha !

Chạy Secure chưa bạn ?

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

Tài khoản và pass check trong config của secure có nha !
rồi bác ơi mà nó hiện đỏ ko kết nối , ping ip thì vẫn được , vại cái này mình đăng nhập server vmware thì xài lệnh cũng được ko bác . bác cho mình lun cái tk và pass lun với , hic

chỉnh hoài cũng vại lun , cái bản Secure tiếng tàu mở thì lỗi ok 1 hồi lên thì ko kết nối , thử lấy cái data của nó chép qua bản Secure khác mở lên ok ko lỗi nhưng vẫn ko kết nối , nó có thêm cái 192.168.66.0 và 192.168.66.6, ko biết cái này nếu đăng nhập vào lun server vm ware để chạy lệnh kia thì nó chạy ko nhỉ

Pass giải nén đây nhé: 域名www.181ym.com,QQ:26686912

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

bác nào cho em xin cái mật khẩu SQL và mã GM với

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

Mã gm: Qq26686912

rốt cuộc thì cũng mò đăng nhập được vào cái vmware , đánh lệnh ko biết có chạy ko nhưng vào game nó qua được đoạn giới thiệu rồi thì bấm tài khoản thì nó đơ , còn nếu có đổi từ nat và net1 thì nó ko vào lun , game hay thế mà ko chơi được , hic

rốt cuộc thì cũng mò đăng nhập được vào cái vmware , đánh lệnh ko biết có chạy ko nhưng vào game nó qua được đoạn giới thiệu rồi thì bấm tài khoản thì nó đơ , còn nếu có đổi từ nat và net1 thì nó ko vào lun , game hay thế mà ko chơi được , hic
mật khẩu đăng nhập wm là gì bác nhỉ?

Bên trên