[JX] Share Anh Em Sever Jxlinux Bản Full Suocre Trắng - Từ NamCung - HKMP

có client không chủ thớt ơi

---------- Post added at 08:07 AM ---------- Previous post was at 07:49 AM ----------

Ơ mà từ nam cung sao lại pgaming nhể lạ vãi 30 charrrrrrr

có client không chủ thớt ơi

Ơ mà từ nam cung sao lại pgaming nhể lạ vãi 30 charrrrrrr

ông P-Gaming nay share 1 đống server linux bên kênh youtube ấy... qua đó mà lụm về....
mình còn đang giữ 1 vài bộ đc anh em donate xong gom góp lại đây =]]]]
cần client thôi thì mình link cho =]]] còn server thì tôn trọng chủ server, ông hỏi ổng đi, ổng ok, tui link luôn cho =]]]

Công nhận bản SHXT của Pgaming ngon và giống hồi xưa. Mình donate chơi đến bản update5 và có fix rồi edit một số thứ. Chơi chất lượng phết. Có bản event tự động 12 tháng chưa có đk donatr

nghe đâu thấy bảo pgaming sắp có cfvn offline chuẩn thì phải :)
Làm gì có chuyện đó, vẫn nền emulator viết trên c++ hay python thôi. Lão unpack res để mod hay việt hóa kèm cái engine cheat để chọn chế độ chơi. Cái srv CF còn gay go hơn cả jx2 rất nhiều. Trừ thằng vuadotkich năm xưa. Chả ai có đâu.

Bản update 5 mình donate 300k.
Bản này về mình chỉnh một số thứ, chạy lại một số Event và hoạt động như võ lâm xưa. Có điều UI đang bị và ko có xếp hạng.
Nhưng vẫn ngon, mình đang chỉnh lại để 1 bản offline chất lượng.
Links youtube mấy event và hoạt động
https://youtu.be/VQBdzsSrilE

nghe đâu thấy bảo pgaming sắp có cfvn offline chuẩn thì phải :)

Pgaming nó share vì đó là lượm nhặt trên các wed CF trung quốc thôi ông ơi, server crossfire vẫn là emulator nhưng giờ đc các Coder bên mgph code bằng C# với độ hoàn chỉnh cao hơn so với server caio hồi xưa bằng python. Hiện đã có cao thủ bên ai cập hoàn chỉnh server crossfire có thể online. Chứ pgaming nó code ra được server thì đã đéo ngồi đó share game lên youtube rồi. Ko phải chê hay tự nhục nhưng trình VN tầm 100 năm nữa có khi mới làm đc server. Chứ pgaming cũng chỉ như ông thôi copy và paste.

Pgaming nó share vì đó là lượm nhặt trên các wed CF trung quốc thôi ông ơi, server crossfire vẫn là emulator nhưng giờ đc các Coder bên mgph code bằng C# với độ hoàn chỉnh cao hơn so với server caio hồi xưa bằng python. Hiện đã có cao thủ bên ai cập hoàn chỉnh server crossfire có thể online. Chứ pgaming nó code ra được server thì đã đéo ngồi đó share game lên youtube rồi. Ko phải chê hay tự nhục nhưng trình VN tầm 100 năm nữa có khi mới làm đc server. Chứ pgaming cũng chỉ như ông thôi copy và paste.
Thì người ta cũng bỏ công sức đi lượm, rồi chỉnh rồi share cho cộng đồng... chắc chắn sẽ có ích với ai đó cần. Bạn giỏi rồi, tự làm được sever thì bạn không cần. Văn hóa share cho cộng đồng thì lúc nào cũng động viên miễn đừng share mấy cái trái quy định là được

:v server cf của ai cập nó có hẳn bản hịn mà cần gì phải coder lại từ bản emu đâu =))
chuẩn 100% nhá pro

Bên trên