Paysys + gamemaster bật lên báo lỗi, không vào đựoc game

Giúp em với các bác ơi, tình hình em về nhà tránh dịch nên có mang máy về theo, có cắm thêm 1 thanh ram 4gb và tăng ram máy ảo lên thành 6gb
kết nối với wify ở nhà lúc bật 2 cái khởi động này lên thì nó báo lỗi như này và không thể vào game đựoc, ai bit cách chữa chỉ em với ạ. Mùa covid này k có vl2 giải trí thì buồn lắm :'(
You must be registered for see images

Chỉnh sửa lần cuối:
Giúp em với các bác ơi, tình hình em về nhà tránh dịch nên có mang máy về theo, có cắm thêm 1 thanh ram 4gb và tăng ram máy ảo lên thành 6gb
kết nối với wify ở nhà lúc bật 2 cái khởi động này lên thì nó báo lỗi như này và không thể vào game đựoc, ai bit cách chữa chỉ em với ạ. Mùa covid này k có vl2 giải trí thì buồn lắm :'(

Xóa file đi giải nén lại chắc ok

Nếu bạn ko muốn cài lại.bạn cài đặt lại mysql và config lại rồi kiểm tra lại.
Nhớ thêm 1 đoạn lown gì gì vào phần config mysql ngay gần trên đầu nha bạn.

Nếu bạn ko muốn cài lại.bạn cài đặt lại mysql và config lại rồi kiểm tra lại.
Nhớ thêm 1 đoạn lown gì gì vào phần config mysql ngay gần trên đầu nha bạn.
Cái đó thêm vào để gõ lệnh SQL bằng chữ thường, ko cần viết Hoa thôi.

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Coi lại đăng nhập localhost bằng 127.0.0.1 được không?
Stop cái mysql rồi start lại.
Kiểm tra status của mysql.
Còn nếu cài như ông thuongeopi thì coi lại mấy lệnh ổng làm với mariadb đó. Systemctl start mariadb. systemctl enable mariadb, systemctl status mariadb.
Không được nữa thì coi lại cấu hình paysys.ini có đúng ip máy ko nữa.

Bên trên