[WEBGAME] Ngọa long 1.6 cho ai cần

bác thớt có chỉ rõ chỗ config máy ảo với kết với kết nối secureCRT không. mình vẫn loay hoay chỗ đó. mình cũng cài khá nhiều sever rồi nhưng chủ yếu là hàng mì ăn liền. 1click thôi.

Ấn inter cho các 1 2 3 4 chạy đi rùi coi lại port xem có đúng chưa port 80 mới đúng
Đúng là sai port, mình vào được game rồi nhưng ko làm được gì hết, bấm sang phó bản thì ko hiện các ụ để đánh, nâng nha, mua các thứ ko được, nó đứng yên hết, f5 lại thì nó mới thay đổi, cái này fix sao bác?

Mod ơi. trưa nay nhờ mod teamview cài dùm mình cái ngọa long 1.6 với được không.mình cài mà toàn bị lỗi kết nối của CRT với Navicat nên k chạy dc

teamvew mình cài giúp cho dễ mà.
Bác ơi em cũng k kết nối đc crt,bác rảnh bày em vơi ạ

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

Chào bác,em bị lỗi ở cái SecureCRT chạy k kết nối được,máy ảo đổi Nat thành 192.168.32.0 dhcp ip chạy từ 192.168.32.128-192.168.32.254.Không biết có phải em chỉnh Nat chưa đúng hay không mà k kết nối đc SecureCRT
Bác rảnh chỉ giúp em với ạ

Bác ơi em cũng k kết nối đc crt,bác rảnh bày em vơi ạ

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

Chào bác,em bị lỗi ở cái SecureCRT chạy k kết nối được,máy ảo đổi Nat thành 192.168.32.0 dhcp ip chạy từ 192.168.32.128-192.168.32.254.Không biết có phải em chỉnh Nat chưa đúng hay không mà k kết nối đc SecureCRT
Bác rảnh chỉ giúp em với ạ
Chỉ cần vậy thôi mà.
You must be registered for see images

Pass: 123456

Run / Stop sv 1 nháy.

Vào SecureCRT\Data\Settings\VanDyke\Config edit file ButtonBarV3.ini

Z:"Default"=00000002
SEND,./start.sh\\r,Start,,,
SEND,pkill -9 lyingdragon\\rpkill -9 foxstorage\\rpkill -9 memcache\\rpkill -9 foxlog\\r,Stop,,,

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên