[TLBB] Nạn Disconnect Xin Nhờ Phương Pháp Cứu Hộ

Hiện tại mình có 1 server cày cuốc cùi thôi mà bị bọn phá vào disconnect
Hiện có nghe nói là nạn này đang hoành hành ai biết cách fixed xin chỉ giúp mình vs ạ
Bạn kia bảo fix ăn 2m mà mình thua luôn

Nếu do cái GS mới của tàu (nó modify tùm lum hết cả lên), và có tầm 3-4 cái backdoor đằng sau nữa thì bạn phải bỏ thời gian ra dùng IDA mà xem vấn đề ở đoạn nào rồi back code cũ của GS cũ qua mới fix được, chứ không thì bạn cứ chạy và cứ diss thôi.
Nếu mình nói đúng thì cho bạn một cái keyword bạn thử vào SV của bạn gõ lệnh này xem sao:
!!DIAOWENLONGWEN.TL.
Đây là 1 loại BACKDOOR trong số 3-4 cái mình nói bên trên.
Ngoài ra còn do CODE NGU của nó nữa, những đoạn code nó thêm vào toang hết, gặp Exception cái là dump luôn.
Toàn bộ những cái này bạn có thể mò ở file log server_dump và assert.

Mà dù có FIX bỏ được cái loại BACKDOOR mà mình đề cập bên trên, thì vẫn còn ti tỉ thứ đằng sau mà muốn ổn định bạn buộc phải chọc vào fix, cái này mình cũng chưa chắc là đã khắc phục triệt để hết đám đó, ngoài ra sẽ ko loại trừ khả năng vẫn còn những cái BACKDOOR khác mà mình chưa mò ra được.

Hình như trước bác có bán Billing gì chống Tool + dis các kiểu 2m gì mà giờ lại phải đi hỏi à:confused::confused:
thím TS2GVN
này cũng bán cho mình xong mình vẫn bị phá tơi bời, PM thì phủ nhận bảo do kẻ gian cài trong server vẫn ko chịu sai. Giờ hắn lại đi hỏi cách fix nực cười nhỉ! Chưa fix nổi cho mình mà đòi fix ăn tiền cho người khác!​

Chỉnh sửa lần cuối:
Nạn này mới cách đây vài tuần chưa ai tìm ra được nhé còn mấy cái cũ nói làm gì
Kể cả tình kiếm còn bị nói chi mấy sv con cốc

Hello Sun còn nói đạo lý đấy cơ #3

Đã fixed được rồi nhé đơn giản là mòl log và hex lại vài dòng ở GS là xong

CLOSE TOPIC

Bên trên