[Mu PC] MUEMU Takumi up 15 byFOX

---------- Post added at 08:19 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

You must be registered for see images

Bản up12 m thêm vài thứ như ngân hàng, pt search, đồ đạc giữ nguyên bản và thêm 1 số thứ từ up15 qua cho đẹp nè
này ngon nè share :)) kkkkk

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

Ngon đó bạn ơi, code GHRS làm ngắn gọn ghê, xúc tích đơn giản, cơ mà k chép file GHRS.txt vô cho ae xài lun à
thấy có mà nằm trong gs đó

này ngon nè share :)) kkkkk

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

thấy có mà nằm trong gs đó
Tự viết dc mà, có mấy ae k biết thì k bk tìm file đó ở đâu đó :))

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

Đây lỗi như này đây bác.

sửa lại code đi bạn
1. "KillMonsterReward.cpp"
gCashShop.GDCashShopAddPointSaveSend(gObj[UserIndex].Index, 0, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinC, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinP, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinG);
Edit:
//gCashShop.GDCashShopAddPointSaveSend(gObj[UserIndex].Index, 0, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinC, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinP, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinG);
2. "CashShop.cpp"
this->GDCashShopAddPointSaveSend(lpObj->Index,0,0,0,gBonusManager.GetBonusValue(lpObj,BONUS_INDEX_GLOBIN_POINT,gServerInfo.m_CashShopGoblinPointValue[lpObj->AccountLevel],-1,-1,-1,-1);
Edit:
this->GDCashShopAddPointSaveSend(lpObj->Index,0,0,0,gBonusManager.GetBonusValue(lpObj,BONUS_INDEX_GLOBIN_POINT,gServerInfo.m_CashShopGoblinPointValue[lpObj->AccountLevel],-1,-1,-1,-1),0);

ok luôn bạn ơi chuẩn bị online :))

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:13 PM ----------

Tự viết dc mà, có mấy ae k biết thì k bk tìm file đó ở đâu đó :))

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

sửa lại code đi bạn
1. "KillMonsterReward.cpp"
gCashShop.GDCashShopAddPointSaveSend(gObj[UserIndex].Index, 0, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinC, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinP, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinG);
Edit:
//gCashShop.GDCashShopAddPointSaveSend(gObj[UserIndex].Index, 0, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinC, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinP, this->m_MonsterBonus[MonsterSlot].AddCoinG);
2. "CashShop.cpp"
this->GDCashShopAddPointSaveSend(lpObj->Index,0,0,0,gBonusManager.GetBonusValue(lpObj,BONUS_INDEX_GLOBIN_POINT,gServerInfo.m_CashShopGoblinPointValue[lpObj->AccountLevel],-1,-1,-1,-1);
Edit:
this->GDCashShopAddPointSaveSend(lpObj->Index,0,0,0,gBonusManager.GetBonusValue(lpObj,BONUS_INDEX_GLOBIN_POINT,gServerInfo.m_CashShopGoblinPointValue[lpObj->AccountLevel],-1,-1,-1,-1),0);

https://imgur.com/iuXEmcg
ok luôn bạn ơi chuẩn bị online luôn :)) kkkkk

Nghịch cho vui thôi bạn ơi, chứ bk dev code gì đâu, mò mò sửa thì được. Bạn khó khăn gì cứ nêu ở đây, giúp dc mình giúp thôi
tại em chỉ biết cài off thôi chưa biết gì về buil chứ nói gì sửa lỗi hay gì đâu ,ví dụ muốn thêm tính năng mà có soucre từ sv khác cùng emu có khó không ạ . em tìm clip mà không thấy có . chứ mò như bác bảo cũng cần có căn bản hoặc có người chỉ giậy mà .

tại em chỉ biết cài off thôi chưa biết gì về buil chứ nói gì sửa lỗi hay gì đâu ,ví dụ muốn thêm tính năng mà có soucre từ sv khác cùng emu có khó không ạ . em tìm clip mà không thấy có . chứ mò như bác bảo cũng cần có căn bản hoặc có người chỉ giậy mà .
Mình tự mò bạn, tham khảo nguồn soucre khác của emu, thấy hợp lý với cần thiết thì thêm vô thôi, chứ thêm tầm bậy dô lỗi tè le hột me thì k nên thêm, quan trọng là phải tìm dc từ khoá và hơn hết nữa là phải đam mê.
—> ví dụ như GHRS: b th mình đi cóp nhặt là customghrs thấy loằng ngoằng, còn chủ thớt sub192 làm cái ghrs rất gọn và đơn giản nên mình nhặt tạm ;))

Mình tự mò bạn, tham khảo nguồn soucre khác của emu, thấy hợp lý với cần thiết thì thêm vô thôi, chứ thêm tầm bậy dô lỗi tè le hột me thì k nên thêm, quan trọng là phải tìm dc từ khoá và hơn hết nữa là phải đam mê.
—> ví dụ như GHRS: b th mình đi cóp nhặt là customghrs thấy loằng ngoằng, còn chủ thớt sub192 làm cái ghrs rất gọn và đơn giản nên mình nhặt tạm ;))
ông nhặc dc của ông thớt luôn à tui cũng nhặt mà nó vẫn lỗi :))

File gốc là 100 lần, bác chỉnh 5 lần thôi để test cho dễ, qua ngày mới nó + thêm 20 lần, thích + ít thì chỉnh trong soucre thêm nhẹ 5 lần là dc. T cá là bác thiếu 2 đoạn code mesenger 901 và 902 :))))
thì chỉnh 5 lần để tes rs mà mesenger.txt thêm 2 dòng đáy rồi nó vẫn ko báo luôn nạp vào build bình thường luôn dò src cái nào có GHRS là chôm hết áy mà vẫn ko thấy gì :((

Bên trên