[JX] Mục ngu thì hỏi, dốt thì hỏi, không dấu ngu, dấu dốt

kisunho

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
Em có vài việc muốn hỏi, ai rảnh và biết có thể chỉ giúp em với ạ
Tình hình là em đang tập làm cái 20p, tập đi tập lại thì cũng biết 1 số cái
Giờ cứ vọc dần lại ra thêm nhiều cái, nên e cứ làm hẳn Topic này ra hỏi dần ạ
Các bác có tiện thì chỉ luôn, không thì ib chỉ e e cám ơn ạ

1. Các port cần thiết phải mở để 1 sever JXM có thể chạy online
2. Em muốn chỉnh lợi tức các hoạt động thì phải tìm nó ở đâu
3. Em còn cái Map nó vẫn là tiếng trung, Thì phải tìm file nào để sửa ở trong Res, và tools nào có thể mở cái file đó

You must be registered for see images

You must be registered for see images

Map tiếng trung : lấy file minimap.ab của VNG ném vào là hết trung
Phúc lợi : nằm nhiều mục ( chứ k hẵn là 1 ) CommonScript\WelfareActivities\DirectLevelUp.lua ( xem qua file này thử ) còn phúc lợi event thì nằm ở CommonScript\Recharge\Recharge.lua và Setting\Recharge\Recharge.tab
port để mở jxm online : dùng lệnh netstat -tlnp để check port nào đang chạy hoặc xem trong những file config trong thư viện

kisunho

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
cho hỏi ké luôn, gà jxm tập nghịch - chỉnh cấp khi vào game file nào, vs chỉnh quà trong túi khi mới vào game file nào? thank
Mình không thể giúp b vì mình còn quá gà

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

Map tiếng trung : lấy file minimap.ab của VNG ném vào là hết trung
Phúc lợi : nằm nhiều mục ( chứ k hẵn là 1 ) CommonScript\WelfareActivities\DirectLevelUp.lua ( xem qua file này thử ) còn phúc lợi event thì nằm ở CommonScript\Recharge\Recharge.lua và Setting\Recharge\Recharge.tab
port để mở jxm online : dùng lệnh netstat -tlnp để check port nào đang chạy hoặc xem trong những file config trong thư viện
ok cám ơn bác, mỗi người chỉ 1 cách kb đâu mà lần hihi sẽ thử hết

các bác có thể giúp em fix lỗi train trong pt mà chỉ có đội trưởng nhận đc item,vàng drop từ mob còn đội viên không nhận đc. và đi lăng phong tuyệt bị kẹt ko đi đc nữa ạ :(

Bên trên