[TLBB] Lỗi phát sinh trong quá trình VH Client

Dear aeMình mới down bản TQ của 1 bác share trên 4rum, trc giờ vẫn muốn tự chế 1 bản đẹp mắt chút để open cho ae chơi free mà VH cực ghê :)))..VH cũng đc 70 80% rồi, gom lại dc mấy lỗi nên lập luôn cái topic nhờ ae hỗ trợ
.
You must be registered for see images

Sau khi chọn nhân vật vào game thì xuất hiện dòng này, mình đã check các file trong cònig rồi xóa hết cái dòng thông tin của thằng "mao mao" này rồi mà vẫn bị, kb có phải do xóa sót không
.

Sau khi chèn code + font chữ latin vào Interface thì lỗi ở chỉ số Ám khí và Long Văn. lòi thừa ra dòng chữ này... nhờ ae chỉ các fix

Các chỉ số này bị hơi to, cho mình hỏi cái "size" này nó ở chỗ nào, mò trong SelfEquip mãi không thấy ạ :(Chỗ các icon bấm để mở giao diện nhân vật, tổ đội, bang hội..... làm sao để nó nháy viền vàng như của VNG... và các sv lớn ạ... mình thay các icon trong Material rồi nhưng nó vẫn nháy đen.
.

Tiếp theo cho mình hỏi muốn VH cái bản đồ này cần làm những j ạ, mình copy file ảnh trong Scene sang thì bị lỗi, chắc phải có file j đấy định nghĩa về toạ độ nữa phải không ạ.
Vài vấn đề vướng mắc, nhờ mọi người hỗ trợ ạNgoài ra ai có tài liệu note lại tên các thư mục trong interface thì cho mình xin với dc k... mò cái này hơi vất :D

Ảnh 1 lỗi ở lua, report xong xem xem nó bị ở file nào mới biết đc<br>Thông tin hiển thị trên các món đồ thì xem ở SuperTooltip.lua, hình như chèn ID ở mấy file trong config.axp rồi<br>Chỉ số của nhân vật trong Seftquip.xml xem mấy cái dòng text ấy<br>Các icon muốn nó nháy theo VNG thì phải lấy image từ bên đó sang. Đồng thời code lại trong Interface (packet.lua, other.lua .....v..v)<br>Việt hóa ảnh map thì cũng lấy bên VNG ở scene

Bên trên