[JX] [JXM]Share VLTKM bản 21 Phái Full Việt Hóa Kèm Hướng Dấn

Bản này mình được một người bạn share. Nay rảnh up cho anh em ngâm cứu. Test qua thì vẫn còn lỗi nhưng chắc chơi Off hoặc online bem nhau cho vui thì ok.
Lưu ý bản này còn lỗi đừng anh chị nào để bị lừa mua phải cái này thì toi đấy. :)). Mấy anh cũng đừng đem cái sv này đi bán phải tội.
Mình chỉ share và hướng dẫn cài. Lỗi phát sinh mình biết thì mình chỉ còn không các bạn thông cảm nhé
Video hướng dẫn:
Link mình để trong mô tả của video. Mọi người vui lòng qua đó tải và cho mình xin 1 Sub cho động lực share tiếp nếu có bản chuẩn hơn nhé

chữ ký của bạn như vậy cái lỗi ngày bạn không biết sao có thể đi cài lấy tiền người khác được?
Cảm ơn đã chia sẻ nhưng không tải :)
Bạn hình như hơi nhầm thì phải. Mình cài có lấy tiền đâu bạn. Nhiều b được mình cài hộ rồi mà. Với lại mình cũng có mua bán cái gì đâu. Có thì share thôi

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Bản này là bản của Toàn ml đang sell 10 củ mà. Không biết thằng nào tự nhiên là đem cho để share nhỉ
Vđ tận 10 củ cơ á. Biết thế để lại thịt gà chăng.

Bạn hình như hơi nhầm thì phải. Mình cài có lấy tiền đâu bạn. Nhiều b được mình cài hộ rồi mà. Với lại mình cũng có mua bán cái gì đâu. Có thì share thôi

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Vđ tận 10 củ cơ á. Biết thế để lại thịt gà chăng.
bản ttoandk full source mình bán 3m cách đây cả tháng. Chưa tải về ko biết có phải nguồn từ mình không. Cho link Facebook hay skype thím nào là biết ngày ấy mà :))

bản này lỗi tùm lum hết cả , không có gì để chơi cả , map thì mới mở tới cấp 30 , mọi hoạt động hầu như không có gì
Bạn chắc chưa từng cài VLTKM bao giờ thì phải. Có biết mở time hoạt động không bạn

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:48 PM ----------

có ai bik đường dẫn 192.168.1.166/cardpanel/dangnhap.aspx
tạo tài khoản ở đâu có thể đăng nhập đc ko vậy chỉ đăng nhập đc mỗi cái gmpanel
b vào phpmyadmin hoặc navicat remote đến mysql sửa trong database đấy. Chứ tạo được acc thì ai cũng xem được nạp thẻ thì chết

Bên trên