[JX2] Tàng Kiếm Lệnh 2

Điều kiện tham gia Tàng kiếm lệnh 2: Cấp <90 sẽ kích hoạt Người Năng Động. Từ cấp 90 trở lên kích Hoạt Lão Chiến Hữu. Hạn chót kích hoạt 22/11/2024

You must be registered for see images

Hướng dẫn kích hoạt:
- Đối thoại với NPC Đại Sứ Hoạt Động ở các thành> Tàng Kiếm Lệnh 2> Kích hoạt danh hiệu (Tùy vào điều kiện nêu ở trên chọn cho phù hợp sẽ nhận được danh hiệu tương ứng.
- Sau đó tiến hành nhận nhiệm vụ để tích điểm đổi thưởng (trong này có phần thưởng Chuyển sinh 6 - hàng chính hãng :cool:)
- Có 3 nhiệm vụ chính : Trăm trận trăm thắng, Tốc chiến tốc thắng & Đại phú ông (Tự tìm hiểu và hoàn thành nhé)

Phần nêu trên nguyên gốc, chưa chỉnh sửa gì hết. bạn dùng file Tang_kiem_lenh2.zip nhé

------------------------------------------

Tuy nhiên bạn cài cuốc 1 thời gian rất siêng năng mà vẫn không đủ điểm để đổi phần thưởng, bạn có thể sử dụng file mod đính kèm nhé

Cơ bản giống file 1, chỉ khác ở chỗ nhiệm vụ trồng 1 cây bát nhã nhỏ phần thưởng thu được 16600 điểm :rolleyes:

------------------------------------------

File đính kèm
Giải nén 1 trong 2 file. Thu được 2 folder cdkeyinvite_code chép đè 2 folder này vào gs/script/function
View attachment 187
View attachment 188

Để trải nghiệm Tàng kiếm lệnh 2 không nên dùng GM Item nhé
Tạo nhân vật xong làm nhiệm vụ Tân thủ> Gia nhập môn phái theo kiểu truyền thống>ăn cửu thiên vô cực đơn>Kích hoạt tàng kiếm lệnh ....

Cái này tàng kiếm lệnh v1 đó bạn. còn của mình v2 (Nói chung là Tàng kiếm lệnh v2 này là cái hoạt động sau cùng, ngon nhất của chủ thớt share (2014), mấy cái kia cũ lắm rồi
Tất cả dạng này đều có điểm chung là làm nv nhận thưởng. Nếu không thích bạn có thể Edit lại phần thưởng như lúc xưa cũng được :rolleyes:

Cái này tàng kiếm lệnh v1 đó bạn. còn của mình v2 (Nói chung là Tàng kiếm lệnh v2 này là cái hoạt động sau cùng, ngon nhất của chủ thớt share (2014), mấy cái kia cũ lắm rồi
Tất cả dạng này đều có điểm chung là làm nv nhận thưởng. Nếu không thích bạn có thể Edit lại phần thưởng như lúc xưa cũng được :rolleyes:
Hè hè e cảm ơn bác.
À. e bị lỗi đoạn thú cưỡi.
E cưỡi voi nhưng ở ngoài lại là con kỳ lân.|
Bác hướng em sửa file res đc ko ạ
với là đồng bộ clien vs sever í ạ
em làm mãi mà mặc đồ chiến trường ko hiển thị ở nhân vật lúc mặc
Thú cưỡi những con mới như Long Mã , Gấu manh manh .v.v.v.v

Hè hè e cảm ơn bác.
À. e bị lỗi đoạn thú cưỡi.
E cưỡi voi nhưng ở ngoài lại là con kỳ lân.|
Bác hướng em sửa file res đc ko ạ
với là đồng bộ clien vs sever í ạ
em làm mãi mà mặc đồ chiến trường ko hiển thị ở nhân vật lúc mặc
Thú cưỡi những con mới như Long Mã , Gấu manh manh .v.v.v.v
file thú cưỡi nếu ko có chuẩn thì phải mò bạn ạ, bạn gọi hết dần dần thú cưỡi ra, xem con nào nhầm res với con nào thì đổi lại res, cái phần khoanh đỏ trong ảnh là res của nó, con nào nhầm con nào thì copy đổi lại là ok

Đính kèm

19.9 KB · Xem: 630
bác chỉ em fix chạy lang 3 1s mất 8 thể lực bữa mod kinh mac gì của bác giờ đánh chạy nhanh hết ghê chưa dc 5s hết cay thể lực bác ơi cuu em với bác ơi

bác chỉ em fix chạy lang 3 1s mất 8 thể lực bữa mod kinh mac gì của bác giờ đánh chạy nhanh hết ghê chưa dc 5s hết cay thể lực bác ơi cuu em với bác ơi

Bạn xem lại có sửa thêm gì khác không? chứ mình mới test bình thường mà, mỗi giây chỉ mất 2 thể lực

Hay bạn xem lại bài viết kinh mạch rồi mở file meridian_attrib.txt sủa giá trị tốc độ di chuyển ở Nhậm mạch sửa 100 thành 300 khỏi chạy lăng ba nữa :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên