[JX] [Jx2] Share bản Jx2 1gs chạy ổn định đầy đủ để trải nghiệm

vẫn thế chả có gì thay đổi vẫn không có người cây

Xem lại file servercfg.ini cái map_s.pak phải đứng trước cái map_c.pak để nó đọc cái map_s.pak trước

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:41 AM ----------

Món thanh long tướng nó kêu nộ khí giảm 1 mà sút vẫn mất 3 tụ khí, cái này có cách nào fix không các bác?

Cái đó phải mua fix opt cuối. Tui mới mua 10m đang cb set up lên onl

Xem lại file servercfg.ini cái map_s.pak phải đứng trước cái map_c.pak để nó đọc cái map_s.pak trước

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:41 AM ----------

Nằm trong package.ini trong gs. Hãy để map_s.pak lên trước maps_c.pak. Nếu bạn không dùng maps minh giáo xóa luôn cái maps_c.pak luôn cho nhẹ.

ôi thì thì xóa bớt đi cho nó nhẹ server thôi, lót dép hóng... bản này cái maps.pak có vấn đề một số maps k có có quái hoặc ít quái, mình thay cái map.pak của server gốc bỏ chiến trường vào thì có quái lại =)

ôi thì thì xóa bớt đi cho nó nhẹ server thôi, lót dép hóng... bản này cái maps.pak có vấn đề một số maps k có có quái hoặc ít quái, mình thay cái map.pak của server gốc bỏ chiến trường vào thì có quái lại =)
Cái maps_s.pak gốc nằm trên server 17mb đó hỡ? Hay cái khác cho mình mình xin với

You must be registered for see images
cái bản này
clbgameviet.net/threads/8447-Share-jx2-goc-2014-da-bo-chien-truong-cho-ae-choi-off.html
Bản này với bản thuongeopi full kinh doanh là 1. Nghe mọi người nói vậy. Nên 2 tệp maps_s.pak đều 17mb, bản 2015 là 20mb. Còn bản 1 click đủ đê trải nghiệm này maps_s.pak của client nên 90 mb để mwor map minh giáo. Hiện tại có 2 maps_s.pak là 2014 17mb và 2015 20mb. Bạn xem bản bạn nói bao nhiêu mb?

Bản này với bản thuongeopi full kinh doanh là 1. Nghe mọi người nói vậy. Nên 2 tệp maps_s.pak đều 17mb, bản 2015 là 20mb. Còn bản 1 click đủ đê trải nghiệm này maps_s.pak của client nên 90 mb để mwor map minh giáo. Hiện tại có 2 maps_s.pak là 2014 17mb và 2015 20mb. Bạn xem bản bạn nói bao nhiêu mb?

Dùng cái này =))
Bản đầu làm thiên môn trận thì quái không thấy, cop cái đó vào thì có nhiều quái hơn hẳn =))

Có bác nào biết cách chỉnh lại số lượng quái cần đánh của nhiệm vụ sư môn không chỉ mình với?
Đã thử sửa NpcKillNum trong tất cả files kill_monster_x.txt trong "gs\settings\task\chain_task" mà vẫn không được.

Bạn ơi cho mình hỏi là 5 độc bạn sửa hết tà linh về 1 ở chỗ nào vậy?

Mình thử sửa ở cost_spirit lên 5 mà vẫn không được, đã sửa ở cả client và server

Cái bác đăng bài này bốc phét thật, cái NV phượng Tường đến đoạn thu mộ nhân, nhấp vào có lòi ra con boss nào đâu mà vượt ải đc cũng tài =)) mò cả đêm rồi nản quá, đáng ra phải nhấp phát lòi con boss ra đánh nhau một trận, sau đó mới vào tầng 2 được, đằng này nhấp phái đối thoại luôn!

NV PT1 đến đoạn thủ mộ nhân bước 25 nhiệm vụ thì nhấp vào con đó không hiện tượng, bác nào fix đc chưa bật mí với.

Mình đã test full nhiệm vụ phượng tường từ nhánh 1 tới nhánh 2 đều ok hết. chỉ là một chút khúc mắc nhỏ là kiếm da hổ và lãnh trùng tơ ở đâu thì ko biết. dùng GM thì ko nói làm gì.

P/S>>>>> MÌnh xin hỏi một xíu là Event các sự kiện đổi bình thường, nhưng bấm vào. ko sử dụng được.
1. vật phẩm vẫn biến mất. nhưng ko có phần thưởng hay Exp gì hiện lên cả.
ai biết fix dùm vs ạ. mình chỉ chơi off thôi. cám ơn mn ạ.

Mình đã test full nhiệm vụ phượng tường từ nhánh 1 tới nhánh 2 đều ok hết. chỉ là một chút khúc mắc nhỏ là kiếm da hổ và lãnh trùng tơ ở đâu thì ko biết. dùng GM thì ko nói làm gì.

P/S>>>>> MÌnh xin hỏi một xíu là Event các sự kiện đổi bình thường, nhưng bấm vào. ko sử dụng được.
1. vật phẩm vẫn biến mất. nhưng ko có phần thưởng hay Exp gì hiện lên cả.
ai biết fix dùm vs ạ. mình chỉ chơi off thôi. cám ơn mn ạ.
Cầm côn lôn đi thử, bản này chạy full sao đc, mò xem scrt đến đoạn mã 25 thì bó tay luôn kiểu gì cũng không vào giết con trấn mộ linh thú đc, nếu check qua 26 thì mới vào tầng 2 đc.

Bên trên