[JX] [Jx1 WIN] web cho sv jx win

Mình có dư vps nên làm cái sv cùi cùi cho anh em vào chơi mục địch phi lợi nhuận, chạy bản jx win bác jimnytran share, mà mỗi tội ko có chuyên môn nên ko biết làm web, tiện đây có bác nào có bản web nào có thể đăng ký tài khoản để chơi có thể share được thì share giúp mình nhé, chỉ cần đăng ký tài khoản thôi, ko cần giao diện hay quản lý tài khoản gì hết :D

Mình có dư vps nên làm cái sv cùi cùi cho anh em vào chơi mục địch phi lợi nhuận, chạy bản jx win bác jimnytran share, mà mỗi tội ko có chuyên môn nên ko biết làm web, tiện đây có bác nào có bản web nào có thể đăng ký tài khoản để chơi có thể share được thì share giúp mình nhé, chỉ cần đăng ký tài khoản thôi, ko cần giao diện hay quản lý tài khoản gì hết :D

inbox nhé bạn!

Đã có ng giúp chưa nếu chưa để lại thông tin tớ giúp cho đang rãnh

Đã có ng giúp chưa nếu chưa để lại thông tin tớ giúp cho đang rãnh
web mình chạy được rồi, cám ơn bác nhiều nha ^^.
Mình đang có tập làm 1 sv free cho anh em pk vui mà chưa có nhiều kinh nghiệm về dev script, nếu không phiền bác có thể cho mình xin facebook để sau có vấn đề thì mình tham khảo nhờ bác được ko :D

Bên trên