Hướng dẫn update thú cưới mới không hiện

Các bạn down client của volam2.online rồi vào phần data của volam2.online vào phần update_c.pak sửa thành update_jx05.pak rồi chép update_jx05.pak vào client mình đang xài
sau đó sửa package.ini trong client thêm dòng update_jx05.pak save lai hưởng thụ :DD

Các bạn down client của volam2.online rồi vào phần data của volam2.online vào phần update_c.pak sửa thành update_jx05.pak rồi chép update_jx05.pak vào client mình đang xài
sau đó sửa package.ini trong client thêm dòng update_jx05.pak save lai hưởng thụ :DD
Hình thì hiện rồi, nhưng cưỡi lên ko đc í bác ạ :((
Cưỡi lên thì nhưng đi bộ. :(

Bác có bị lỗi sau khi chép file update thì quần sát tinh và ẩm huyết không hiện cho Kiều Nữ không?. :confused:
Trước vẫn hiện bình thường. giờ chép file sang thì mất hình. :(

You must be registered for see images

Ok cảm ơn nhiều nhờ bài của bạn mà mình cập nhật hiện item có lừa khăn đỏ, và 1 số thú cưỡi khác, với hiện luôn cả ngoại trang mới để chơi.

[FONT=&quot]
[/FONT]

Ngoài ra chưa hiển thị được là hiệu ứng cơ bản của 1 số cây kiếm như thế này vẫn chưa có....
Bạn nào biết cách sửa thì chỉ giáo cho mình với. Xin cảm ơn
Ải

Bên trên