[JX] Hướng Dẫn Tạo Cánh Giống Tân Võ Lâm Việt - JX2

Nhà nhà lên cách rồi mà mấy bác tiết kiệm tks quá lần sau em ứ chỉ nữa :))
:D. Nhiều người cũng khó hiểu bác ạ. Em biết bác không làm kinh doanh về dev game, Chia sẻ cho những người không biết gì về dev như tụi em quí lắm, làm sao để thấy vui là được bác ạ . Cảm ơn bác :)

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

tôi chưa làm cánh mà vẫn thank cái cho bác còn giữ chút nhiệt
Vẫn muốn cảm ơn bác nhiều nữa vì share đổi tên cho mọi người :)

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy cái hiệu ứng npc
?gm ds SetCurrentNpcSFX(PIdx2NpcIdx(),963,1,1);

còn mấy cái set cho ngoại trang thì chịu chưa có làm được =))

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

Bác Chuột cho em hỏi với. đi vòng vòng thấy có server set được cả mấy cái này cho NPC và Nhân vật ạ không biết là cái gì . Bác đã làm qua hay biết hướng dẫn em với ạ . Thanks Bác
You must be registered for see images

cái ảnh cuối có chim băng đó k biết sao có :V tìm mấy cái lệnh ra =))

mấy cái hiệu ứng npc
?gm ds SetCurrentNpcSFX(PIdx2NpcIdx(),963,1,1);

còn mấy cái set cho ngoại trang thì chịu chưa có làm được =))

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

cái ảnh cuối có chim băng đó k biết sao có :V tìm mấy cái lệnh ra =))

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

Cảm ơn bác dùng lệnh trên set được cho nhân vật. Không biết set cho NPC thì làm thế nào ạ?
Cái này thì vào autoexe.lua ấy lúc nó tạo npc thì sẽ có thêm cái index của npc đó. thêm code ở trên SetCurrentNpcSFX(IndexNPC,963,1,1) vào là đc

Mình có MOD dự đoán kết quả chiến trường - GM Admin quản lý người chơi với Lô Đề Online tự động lấy kết quả cho server đổi lấy bàn phím Logitech G213 có ai quan tâm không nhỉ :D

Bên trên