[TLBB] Hướng dẫn fix BUG GMCommand

mình dùng upx ko unpack dc file sv 15mb
nó báo ko thể unpack vì file ko pack bằng upx
mấy sv dc share bây giờ đều báo vậy
configinfo thì mình cũng đã thử nhưng vẫn bị
sếp có thể cho mình xin nội dung đoạn fatigue ko bị giới hạn dc ko ạ

[Fatigue]
EnableFatigueState=0
LittleFatigueTime=10800
ExceedingFatigueTime=18000
ResetFatigueStateOfflineTime=18000

Có thể các gs bạn nói được pack bằng trình khác, thử dùng soft detect xem pack bằng gì.

Có thể các gs bạn nói được pack bằng trình khác, thử dùng soft detect xem pack bằng gì.[/QUOTE]

sếp duyên có thể gợi ý soft detect được ko kkkk
mình check bằng
PEiD nhưng nó báo Not a valid PE file

Chỉnh sửa lần cuối:
Em dùng RDG dectect thì báo pack bằng UPX. Mà dùng UPX để unpck lại báo ko phải pack bằng UPX là sao anh nhỉ

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

Em dùng RDG dectect thì báo pack bằng UPX. Mà dùng UPX để unpck lại báo ko phải pack bằng UPX là sao anh nhỉ

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

Có nghĩa là file đã bị edit lại 1 số chỗ để trình unpacker ko unpack được.

Ngoài chỗ những BUG crash như này thì đối với server online ít thì không nói, nhưng nếu đông thì sẽ phát sinh thêm nhiều chỗ khác nữa.
Đối với GS bản cũ thì không có nhiều chỗ crash lắm --> thích hợp cho sử dụng làm server Online nếu các bạn chọn thể loại dạng hoài cổ.
GS bản mới tuy có nhiều chức năng mới nhưng lỗi crash rất nhiều.
Nhất là khi đưa lên online.

Có nghĩa là file đã bị edit lại 1 số chỗ để trình unpacker ko unpack được.

Ngoài chỗ những BUG crash như này thì đối với server online ít thì không nói, nhưng nếu đông thì sẽ phát sinh thêm nhiều chỗ khác nữa.
Đối với GS bản cũ thì không có nhiều chỗ crash lắm --> thích hợp cho sử dụng làm server Online nếu các bạn chọn thể loại dạng hoài cổ.
GS bản mới tuy có nhiều chức năng mới nhưng lỗi crash rất nhiều.
Nhất là khi đưa lên online.

Sẵn tiện em hỏi với nếu muốn thay đổi dạng int thành bigint 2 loại type khác nhau thì sao ạ em dùng để cho nó 2 tỷ nội ngoại

Bên trên