[JX] Để Triệu yêu phù hoạt động đúng chức năng của nó

Hay quá. Ngày xưa đc cái này mở ra ra quái ������

Thực ra đến 2010 mình mới tiếp xúc với VL2. Thời này thì triệu yêu phù đã hết tác dụng rồi thì phải, nên cũng không biết nó có tác dụng gì. Khi mở ra thì nói mang cho Chu Thiện Nhân - Thành Đô. Chắc đến nộp rồi đổi phần thưởng.

Tra 1 hồi trên mạng thì rất ít thông tin về loại phù này. Không biết các loại quái thả ra trước đây có đặc tính thế nào nữa.

Triệu yêu phù
You must be registered for see images

Vật phẩm

• AddItem(2,0,140,10)
Chức năng
  • Thả quái

DOWNLOAD >> View attachment 336

Hướng dẫn
  1. Download
  2. Giải nén
  3. Chép đè thư mục script đã giải nén vào gs.
một số quái thả ra bị lỗi hiển thị vẫn đánh được nó và ngược lại nhưg chỉ nhìn thấy tên quái mong bạn chỉ cách fix với

Thả quái triệu yêu phù này nó còn random ra quái miniboss xanh nữa, hồi đó toàn farm với mua thả để khoá map phá auto thương hội và kiếm mtt đập+7 đó bro

thả ngô việt lão tổ thì được nhưng thả tề thiên đại thánh(pb tứ linh ) thì ko được .có Anh nào test được ko cho e xin với:D

vậy cho nhanh

Cái này là test nhanh thôi chứ không rơi đồ gì nhé

You must be registered for see images

Mã:
?gm ds npcIndex = CreateNpc("[B]sl_qitiandasheng[/B]", "TÒ Thiªn §¹i Th¸nh ", GetWorldPos());

tên của NPC là sl_qitiandasheng

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Nhờ bạn kêu test mà mình phát hiện con boss khi đánh mình tại sao lại có icon buff nhỉ. Để mình điều tra theo hướng này thử xem có khắc phục được cách mất buff không :p

Bên trên