[TLBB] Chia sẻ máy ảo TLBB Offline tích hợp SV 3.65 Việt Hóa, Billing, có sẵn Web đăng ký

mình tạo -fl như video rồi đó, làm đúng hết các bước rồi nhưng nó vẫn báo thế, mình tắt diệt vỉutt các kiểu, xoá đi tải lại vẫn ko được.
Xin cách đổi ip máy thật luôn được ko bạn ơi
Giải nén lại client hoặc thư mục Bin. Đổi địa chỉ IPv4 của card mạng máy thật đang kết nối Internet đó!

mình giải nén, xoá đi, tải lại, giải nén hơn chục lần vẫn bị lỗi đó á
tình trạng của bạn là do IP máy thật trùng với IP máy ảo ! khi kết nối tới 192.168.1.3 là nó chuyển thẳng tới máy thật !
Bạn vào Admin cái wifi set giới hạn IP từ khoảng 50 đến 255 rồi sau đó reset modem là đc

Chỉnh sửa lần cuối:
Chủ pos để ip hơi bị gắt, .1.3 mạng nào modum .1.1 là dính hết ( trừ khi bắt mạng rồi một mình duy nhất sài thì được), sao không để cao lên như .100.200.220 các kiểu. Mấy thím đổi ip unbuntu rồi đổi tất cả ip trên config mà chiến!

Chủ pos để ip hơi bị gắt, .1.3 mạng nào modum .1.1 là dính hết ( trừ khi bắt mạng rồi một mình duy nhất sài thì được), sao không để cao lên như .100.200.220 các kiểu. Mấy thím đổi ip unbuntu rồi đổi tất cả ip trên config mà chiến!
máy ảo này của Tuan565, mình chỉ copy SV, tích hợp billing và cài web vào thôi^^

cái vụ chạy này đơn giản mà sao nhiều ng cứ mắc phải nhỉ
đừng chạy qua lauch mà chạy bằng cmd hoặc -fl
client dính virus nên check lại xem game.exe còn ko và file rasell j đó có còn ko
tóm lại sv này chơi nghịch thì dc chứ ko sửa dc j đâu

cái vụ chạy này đơn giản mà sao nhiều ng cứ mắc phải nhỉ
đừng chạy qua lauch mà chạy bằng cmd hoặc -fl
client dính virus nên check lại xem game.exe còn ko và file rasell j đó có còn ko
tóm lại sv này chơi nghịch thì dc chứ ko sửa dc j đâu
Máy ông kia cài Bitdefen hoặc McAfee nên nó chém file ko cần hỏi mà ^^

mấy cái vụ ip thì thay đổi dải ip là ok ngay và luôn
thích mở lan thì cũng ko khó
ip addr
dhclient eth0
thế là nó tự nhận ip động
check luôn file interfaces để config nó về nhận dhcp ip động là khỏi lo về bị chiếm ip
còn client thì loại trừ diệt virus khỏi thư mục client để tránh mất file
nhưng xác định là sống chung với lũ vì client này sẽ lây con virus đó ra nhiều file lắm

đã test sv
có thể gia nhập đào hoa nhưng lỗi ko dùng dc skill
tính năng thì mở hết trong lua ** thể là trong public\data\scripts\MyLua
mấy cái linh tinh khác thì có nhiều bài hướng dẫn quá rồi tự đọc lại
muốn lên vip nhanh thì vào event\prize\eprize.lua
function x888899_AskYuanBao(sceneId, selfId, nYuanBao, nPoint)
GetCharPrize(sceneId,selfId,3,999,nYuanBao,nPoint)
sửa thành như này rồi save lại
function x888899_AskYuanBao(sceneId, selfId, nYuanBao, nPoint)
GetCharPrize(sceneId,selfId,3,999,nYuanBao*1000,nPoint*1000)

ps: thằng Nguyễn Vinh lấy hàng tao share rồi đem bán xong gặp ai cũng bảo hàng của mày rồi up vào sv thì tao chịu rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin client bạn nào đang chơi được để mình về chơi thử với. Còn vụ thêm -fl thì mình nói ở trên là đã thêm rồi. Làm theo hướng dẫn không sai bước nào. Còn diệt virut thì mình không dùng. Còn diệt mặc định của win cũng tắt hết luôn. Nó vẫn bị chứ không phải do mấy yếu tố đ

Xin client bạn nào đang chơi được để mình về chơi thử với. Còn vụ thêm -fl thì mình nói ở trên là đã thêm rồi. Làm theo hướng dẫn không sai bước nào. Còn diệt virut thì mình không dùng. Còn diệt mặc định của win cũng tắt hết luôn. Nó vẫn bị chứ không phải do mấy yếu tố đ
pm face nhé cưng mình fix cho

Bên trên