[Mu PC] Cần pro chỉ giáo cách chống inject dll các thể loại :)

Trong quá trình nghiên cứu anti hack thì gặp a bạn này, như các bạn xem trong clip thì a ta send packet bằng tools ripe từ thời ông cố nội còn sống :)... cái loại gói packet như cúp C1,C2,C3.... :)

Qua giao lưu thì ngay cả UGK bản mới nhất vẫn bị hack send packet được... Trong clip thì hacker này inject dll vào process của mình mà anti "JAV" của mình ko phát hiện được, không hiểu cách làm như thế nào theo hắn nói thì đa số đều

bypass theo cách này được. Anh em nào có hứng thú thì cùng nhau thảo luận vấn đề nhé, hy vọng sẽ có sáng kiến nào đó khả thi (ngoại trừ việc mã hóa packet gì gì ấy khoai bỏ mẹ ra hahaha). Nếu bạn nào nghĩ anti mình cùi thì cứ thử

bypass xem làm được như vậy không rồi hãy phán nhé, sv ở chữ ký. Chúc buổi tối tốt lành :)

Đấy là lý do vì sao càng ngày UGK càng kén người chơi mà antihack thì vẫn cứ dậm chân tại chỗ :)
Vậy nên tốt nhất là thay vì xử lý phần ngọn, quất thẳng vào gốc rễ của nó. Cụ thể như nào thì tất nhiên là cần dùng cái đầu. Mình còn không có antihack mà xài nên không dám mạnh miệng ở đây :">

Bên trên